Waplog ni takataka

This website inaitwa waplog is the worst na nimeUNINSTALL
1 month of hunting nothing caught!
I cant hunt forever.
Planning on retirement next year.
So far badoo, tinder, tagged occupy GOLD, BRONZE AND SILVER
FB na CUPID is where i supplement my diet.
Leteni hizo dating sites with high TURNOVER. (i dont mind paying subscription to the site
CRAIGSLIST NI 100% MAPOKO. So mtu asitaje hiyo takataka hapa. Me sikulangi takataka
TUGO IS DEAD PIA

Jua what and where to post.nimefikiria umekula mturukuna anaitwa waplog.nimedandia nikifikiria ni hekaya.blal schooooovit

Boss. Tinder na badoo? Halafu tena craiglist ni ya malaya? Heheheee…

Tu unakula chips na unatwambia hukulangi waruu.

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D hii kitu ilikuwa active hukoo 2010 na akina 2GO bana

u just said you never pay for pucci, in another post.

Huyu jamaa ni @confused villager

Kuna njia nyingi za kupata dem wa kawaida. Badoo and tinder aint one of 'em.

Hypothetical profile ya kawaida dem:
Anauza kwa wholesale duka ya babake pale gilgil ama eldama. Ako first year 1st sem
Ako bado na kale kaphone kabambe alipewa hand-me-down na mamake last year
Akiongea saa zingine ye anashrub lakini hujaribu tu sana kuiavoid.
Akikuuzia anakuangalia na fishy smile na ukilipa na till umpee simu aweke dgts zake (“ata kaa ni za vako”) anaweka. vidole zinashake. unamflash anasave.
Mamake akiingia anakuwa very serious ile hujawahi ona.
Ukienda usahau siku mbili anakusalimia, “hi”
Sasa huyu ni wa kawaida.
Next year but one atakuwa bingwa wa tinder…nitakuachia

I also want to uninstall this website called kenyatalk but I don’t know how to go about it. How did you uninstall the waplog website?

Get a life dude and go out and socialize with people like normal people do

:D:D:D:D

Kuna kadem kamam mboga kamenizoea pia Mimi juzi amenipa vitunguu twtu baada ya mbili…nitafanya mini nimkamue

My fren ungekua unacheza candy crush ungekia level 1123 instead ya hizo sites unaenda.

how much have you spent here?15,000

niko level 600

says the man with a superman avatar. kazi ni kuwatch superman na other cartoons siku mzima
na anacomment kwa post zote ktalk

app

Does anyone else notice that this guy is so disgusting? all he thinks about is sex and prostitutes. Dude, don’t you have anything productive going on in your life. you are the real scum of the earth. your parents should have used a condom

Hapo 2GO nilikonia mia saba nikiwa fala mang’aaaa.

says the guy who travels in mats and bodabodas with casual wear.
i can tell ur a peasant
no avatar means wewe ni 10 mb buyer on your china phone
probably living with ur parents
productive kwa akili yako ni 500bob kwa siku
Ata madame najua wanakudharau ndio maana unahate

I think you should be playing candy crash really…not in ktalk