Wangari is giving me sleepless nights.

Kama kuna kitu nimekubali na kujionea is that kikuyu women bana God aliwabless sana na urembo. No tribe holds a candle to them. Kuna cafe huku ya 2 uni kyuk girls huwa naenda kudishi hapo juzi wameleta dem flani anaitwa Wangari na huyo dem maze mm bado sijai ona msichana mrembo kama huyo. Nilimnoki in a flash. Of course kuna fault kidogo like sasa haga yake ni kubwa sana but it is flat at the same time. Uzuri her hips are very wide. Lakini uso yake ni as fire as they get. Shida sasa ni nilinotice hapa competition is very stiff. Literally all the men want her me included. Majamaa wamesimp hapa mbaya sana kama kumuita nje ya hoteli na kuomba namba which is just foolish. My little experience with very beautiful women has taught me that you should never take them seriously bure kiburi itaingia kwa kichwa na hutatoboa. So all I do is tease her and play with her mpaka ameanza kukua close. Asha jua jina yangu na cjai jiintroduce na nimeona I am the only guy she name calls. Juzi juzi tulikua tunabonga akanisho vile hata hana nyanya na kitunguu kwa hao yake nikamshikia tu. She is slowly letting her guard down. Of late huwa tunaangaliana na kusmile tu bila kuongea hata kama tuko wawili. Walai huyu nikipata nitatomba hata sitataka kuona condom karibu yangu.

[ATTACH=full]488720[/ATTACH]

Kula raw

same way 10 others are buying tokens, gas endelea ku sleki utatoka bila kunusa hio kuma ukuje kuila vile umenunua nyanya gunia mbili bila kutomba dem na mbirionea mijinga @ChifuMbitika akapotea nayo

Hehehe. Atakupatia kaswende ushangae. Ogopa beautiful women

We hujui wanawake. Vile anasmile na wewe ndo vile anasmile na wasee wengine kama 20.

Hapa unachezwa. Women do not ask for money or financial assistance from men they are in love with.

100% correct.

Inamaanisha ashamuweka category ya “customer/simp” already.

Dame anakupenda ataona aibu kukuhustle pesa especially kama hujamdishi a few times meaning that you are still strangers.

hehe ninja umekua simp wa vitunguu na nyanya. :D:D

One more thing. Madem kwa hospitality and other service industries hukuwa hatari. Waitresses, air hostesses, etc where they have lengthy conversations with many wealthy men. Ujue hotel owners hire them to attract people like you to their business.

Personally I use a few simple rules. Dame akiniambia shida zake za pesa before nimkule I just ghost her juu inamaanisha ni kunguru hustler. I keep the initial “investment” low to test her kunguru tendencies first. Nampeleka some cheap restaurant tunakunywa kahawa nikimpima akili. If she passes and I f#ck her a few times, only then do I take her to “instagrammable” places.

Itisha pussy ukule na uingie karura kesho! Huyo ni kunguru wa kawa na wewe ndio unacomplicate issues!

Tembea kenya ujionee warembo, wachana na hio shiny eye

Rendille Mali safsana. Wachana na hao ghaseer wa viazi cabbage na supu Kwa Mchele.[ATTACH=full]488733[/ATTACH][ATTACH=full]488734[/ATTACH]

:D:D:Dwacha kuchomea our beautiful daughters

Ghassia, KRA wakutolee 200 kwa tax for this year for some smart thinking.

Eish yaani jamaa anafall in love na kunguru

Hehe, Ben: stop wasting time. Next time she brings your chapo and madondo, receive them from her hand, hold and massage the hand gently. Whisper, Msosi inakaa poa. Natakaa…?Just come home and @Benn Dover …:smiley:
If nothing follows that open announcement, start eating elsewhere.

Resolution za mwaka mupya inainclude kuhama kwa madhe?

Wasichana wa service industry upeana sana. Definitely watakuchoma na STDs noma. Yaani utapata jiko, literally

Suicidal heartbreak loading. Run faster than Omanyala in the opposite direction.

Okoka