Wangapi?

Form ya huyu? [ATTACH=full]375306[/ATTACH]

Kahawa wendani

1 Like

Ako na watoto wangapi?

1 Like

Charges?

Wanane

Agreed hio matiti imenyonyesha proper

Kwani Digi unajua maraya wote wa Nairobi?

1 Like

Huyu ni diana wa kahawa 0795305082…alianikwa huku kitambo kwa thread fulani imejaa marefferals za tagged

Huyu si Diana…huyu anaitwa Rael

Sio Rael anaitwa Shiro

Rusha no. Basi

Hii pea digi

mali ya wenyewe

Hapo vipi, mali safi
[ATTACH=full]375312[/ATTACH]

Wapi rasa tujue 4m ni gani

Leta full body, otherwise aknyal

Full picture

[ATTACH=full]375331[/ATTACH]

Hapa sawa maitho imekuwa clean

Siwezi lipa more than 150