Wangapi ?

Anyone with some /any experience here?
[ATTACH]334725[/ATTACH]
Tumekubaliana mechi leo and she is soo excited (no idea why)
Leteni Hekaya:cool:

Huyu anakaa kukuwekea mushere alafu anakaa tu kunukisha nyap

As is its the norm

Vaa condom

My ugly bitches and singo mathas have a rather high sexual drive. The beautiful ones I guess have enough dick circulation. Vaa condom no matter the temptation.

Hii kitu inakaa mbaya. Seems she is sex starved because no one wants her

Atakulamba…ulimi inje fwaaaa.

It seems wee ndio uko excited sana hadi unapost kwa public on who wants that. Anyway, unalipishwa ngapi?

1500
You could say so but b4 i hit I’ll assume its a good puthy

Hii kitu Una tafuta utaipata tu.

kunguru ya tagged

Kama ni usiku yote sawa, but kama ni per shot then unacheswo… otherwise chunga mshere gang. Hope you have a good time though

zii but nimemuona mahali.

She is excited coz plan yake ya kutafuta pesa ashibde nayo shida sehemu ya mahitaji imeappear without notice,kiurahisi.
At least be happy hatakusumbua.Twanga vitu sura usijali

si mbaya for the right price

Msito naona engine ilibreak down kabla partey chieth arudi mtakuwa mkifight relegation.

Every time I log into tagged I find her online.

1500 a shot? Oh boy, watu mnaumia uku nje sana

Zae bazuu …im not a fool with his money
It was for a night:cool:

sasa kuna vijana wamrkaukiwa hapa,waangushie huduma number msalimianr.
By the way game ililuwaje,seems it wasnt bad after all,ingekuwa down ungekuwa ushatoa rant