Wangapi wameonja huyu badgirl ?

Bei Poa sana[ATTACH=full]209087[/ATTACH][ATTACH=full]209088[/ATTACH][ATTACH=full]209089[/ATTACH][ATTACH=full]209090[/ATTACH][ATTACH=full]209091[/ATTACH]

not bad…

[ATTACH=full]209112[/ATTACH]

Dryfryable

Apana danganya elders…ii mtoto ni ya South Africa though my soldier is tingling

Hii kitu ya vumbistan kweli?

Boss, this is Kenyan lady, a Kisii, kwani wewe ni wa wapi haumjui?? Corazons sister

Hizo nipple zimefanya mjuols igutuke

Alafu usihahau kuna mbleina fulani imechoshwa na hii mali :p:p:p. mecho iko swafi kapsa

aliniomba pesa na nikahepa

Nipe number ya sister wa Corazon

kuom inbox

Alikuwa anadai 50k

:D:D:D:D:D:D zi, sitaki kuharibia mtu jina. Wacha ninyamaze

Anadai how much siku hizi?

@Deorro nijenge number zake

hizo wires ziko exposed sana. highly hazardous

Inapatikana wapi tusaidiane kukufa :stuck_out_tongue:

Ngómbe ya pipu watu wanaona tits and ass wewe unaangalia mawaya?

nimeona ukuta pia. imefanywa very poor paintjob