Wangapi tumesalimiana hapa?

[ATTACH=full]277106[/ATTACH]
Anapenda kuni sana

Wacha tuwait @cortedivoire aseme hii naweza dkfgjhsb

Ya wapi hii

Hii ni road runner.

Huyu hata mboo yangu iwes simama.

Hapa umesalimiana na @10000 OTHERS

Actually hakai mbaya sana,better than those bleached landwhales.

From pure observation of the muscle Tone of those Thighs …
One can conclude that She has Good “Service” Potential … :D:D

[ATTACH=full]277114[/ATTACH]

Ofcos we ni jamaa inasimama only for Kales

:smiley: mashoga hujua kwa vilemba

GOD Forbid … :oops:o_O

[ATTACH=full]277119[/ATTACH]

Hii picha niliona first 2002

Gaaaaayyyyyy

Ghasia… tunakujua sana, Rudi sewage saitan

[ATTACH=full]277150[/ATTACH]

I’d do her