Wangapi tumesalimiana hapa?

[ATTACH=full]276605[/ATTACH]

Mayb rex ama digi…

Bana vitu zengine you shouldn’t be boasting about proudly. Zengine unajiwekea tu

Mbona watu wanatomba nyanya zao jameni???

ako location gani nipitie pia

Rekia kuhura bica udihiii cenji ino.
Translation… Bwana asifiwe milele na milele

:D:D:D:Dhuyu Ni wa good hope

:D:D:Djina ya hii drink ikuje asap…peweni ntalipa

Ndio maana tunapata floods and droughts

Hamjipendi nini? Eitherway age yenu inachezea hapo

Hiyo kitu naijua, nilijaribu ya kwanza mjuols akakatalia inje badae nkailazimisha na nguvu akanza kulia kama mtoi but hangescape ju nlikua nshamuwaidi ngili plus 5so for a night. Angalau sijui ni kitu yake ndio ilikua tight ama my inches ndio XL

Boss , …
We got Taste …

[ATTACH=full]276618[/ATTACH]

Big 4 Agenda itakua ngumu kama hii ndio vijanaa wana do

Digits zicome

Wacheni upus…hii hata mjulus inalala on sight

Yako baba

Hamwonangi aibu lakini, hata kule kwa captain frisk vitu zingine hua mnakula hutisha bana .

Naona kamati ya bora kuma…badala ya kuma bora.

Hii kijiji imejaa wanaume bottom feeders. Heheh

mali ya @Starscream

pia wewe umehepa kijiji nya wazee?