wananwake ware wanono na matako kubwa na ware wako na makusha defu

ire siku igine niriadika watu wakakasirika sana. na kwa juu sitaki sirikisha mutu reo siturisa maswari baya. hii kitu si ya kutusi mutu . ni risach nafanya yani utafuti. ware wataguswa nawaobea rabi rabi.

sasa. wanawake ware wenye matako kubwa mpaka unawesa karia kama rikraina. nyinyi hujipaguza mafi aje?matako ni kubwa, mukono ni nono. ukiinama matako inkua kubwa saidi na sasa huwesi fikia mukudu. woi utafanya nini sasa. tujaribu kupaguza na bere. matiti ni kama wotameron sa deya, utabi nayo ni kubwa kama matako tu. ukiskwot hufikii mukudu. mabo kwisha. sasa naurisa. huwa munajidrag kwa nyasi kama paka. ama nunafugiria thifoji kwa kamuti dio mupaguse?

[ATTACH=full]23578[/ATTACH]

7 Likes

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

@Gathuria Muhu , kuwa mpole kaka, hata wewe unaweza nona usiku

1 Like

:D:D:D:D On the floor!!!

Hehehe…iki kimetoka wapi am in tears…

uko na ujinga inaeza kopa nayo loan equity.

hehee…lol. Cat’s do this, really?

it’s gonna be a great afte…:D:D:D:D

:p:p:p

Coasterian detected.

:D:D:D:D si utamalisa watu

:D:D:D:D

http://www.kenyatalk.com/index.php?attachments/doodiemanhorror-gif.23578/:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

KUUf DEEEEAd!!!:D:D:D:D

hahahah toka kuwinda wewe

:D:D:D:D:D:D:D huyu ametoka wapi?

Enda ukule chicken feed kisha utuletee hekaya.Am disappointed.:oops::oops:

:D:D:eek:

Who does that kwa thread kama hii?

sisemi kitu