waluhya

Wametoa wapi hii tabia ya kusema watu warudi kwao,na vile wametapakaa huku central?

3 Likes

Hiyo nayo umetoa wapi?

[ATTACH=full]27054[/ATTACH]

Kwa mkundu yako,

6 Likes

[ATTACH=full]27055[/ATTACH]

3 Likes

Musiletee bangi zenu hapa,my handles are enough

2 Likes

Maliza kuuza supu ya tugunyu ndio uweke serious posts

Niaje wakameat?

[ATTACH=full]27058[/ATTACH]

[QUOTE="123tokambio, post:

301118, member: 152"]Maliza kuuza supu ya tugunyu ndio uweke serious, posts
[/QUOTE]
enda akupike uwe supu

[ATTACH=full]27059[/ATTACH]

12 Likes

enda akupike uwe supu
[/QUOTE]

Umejitolea kumsaidia kupika thufu, selle!

1 Like

I finally know the purpose of IG

1 Like

Niaje Wakanyama. Ulikuwa unatafuta nini kwa mkundu wake?

1 Like

mambo na swords huwezi jua ni complicated

2 Likes

Crossed swords huleta interference.

1 Like

Wachana na shemeji. Ni bantus like your forefathers.

Wewe ,leave wakameat alone,@wakahuhu says huhu

1 Like

Umejitolea kumsaidia kupika thufu, selle!
[/QUOTE]

Ndiye spokesman Wa gema huku na wewe ni mafi ya kuku

Alikuwa anakutafuta,

2 Likes