Walikua wanadinyana kwa gari ikapata accident Nairobi- Nakuru highway

https://twitter.com/MotoMushene/status/1748026369559126527

…jamaa aliwachilia steering akimwaga, alifunga macho buana. Mmmh, Kukaskizia tu. Hii short lived experience huwa haitaki ikatsiwe. It is the only event in a man’s life mujamaa hujiskia yuko at peace hadi na his ancestors. Mtu huzaliwa upya.

Enyewe dem anaweza kuletea hasara. Unapata yeye ndio alianza, the guy was focused…macho kwa barabara. Hata hakuonja tei. Safe driving. Dem na yeye zake zikamsho anaweza shika mujamaa msolokombo, akamuuliza nikufanye (madem hawajui kuitisha sex) so mujamaa akakubali. “Endelea tu”. Dem ndio huyo akafika kwa zip, sasa hapo ndio ilianza…zilishika. jamaa alikuwa tu ni kushek miguu ana kanyanga mafuta na kupiga brakes za kifala…

3 Likes

Kuna mwingine alipata ajali. Miniskirt were in style back then. Watu kwenda recue wakapata dem miguu imepanuka sperm zinadrip kutoka kwa kuma na alikuwa ameolewa. There were no phone cameras back then. Her burial ilikuwa kama ya punda. Mbio mbio bila ceremony

4 Likes

Alikuwa amesundwa a heavy creampie :green_emoji:

@mzeemashavu mamako ndio ame maliza kutombwa mkundu ndio upate supper.

1 Like

pov unaandika insurance summary :green_emoji: :green_emoji:khupipi akipumua na mdomo kwa maskio