Wale wa SalonSalon

Njooni humu, watu wa kinyozi tumieni next door [ATTACH=full]75385[/ATTACH]
[ATTACH=full]75386[/ATTACH]
[ATTACH=full]75387[/ATTACH]
[ATTACH=full]75388[/ATTACH]
[ATTACH=full]75389[/ATTACH]
[ATTACH=full]75390[/ATTACH]

3 Likes

Wow wow, money growing from trees.

2 Likes

Bitches aint shit but tricks and hoes

8 Likes

Oh shait!!!

1 Like

And it works. Haba na haba huchangia haga.

9 Likes

Anto ako poa. who gets away from easy money

Enyewe hii siwes relate na siwes

6 Likes

Lakini ni karembo, nunu kanapeana?

:D:D:D fuck me!!yaani, hakuna chills… borrowing money from a man and you’re a grown ass woman… godamn!

3 Likes

http://static.fjcdn.com/large/pictures/e5/23/e523f8_1498601.jpg

5 Likes

hio ni kali

Heheheee. Same men who give willingly same here cursing. Bitches will remain top of hyenas. Napenda sana.

8 Likes

[ATTACH=full]75396[/ATTACH]

5 Likes

Every Lanye ana different business model. Huyu yake ni extortion through empathy. But wanaume pia wanafaa waache kupea these hoes pesa ovyo ovyo.

4 Likes

kuna time nilikuwa active sana 2go. mtu anakupea number alafu anakuanzia nitumie credo ya mbao, nitumie mbs, alafu tutameet, ukishatuma hakuongeleshi tena, nikajua natoanishwa. lakini nilikamua bibi ya mtu huko alafu nikatulia

2 Likes

kuna ngombe ilini convince inatoka Limuru inakuja niitumie 300 mimi na ungombe yangu nikatuma pesa hio ngombe sijawai iona mpaka leo

5 Likes

Can’t relate

4 Likes

Halafu nani atasafisha bunduki yao

hehehe

Can’t relate coz I’m stingy as fuck

3 Likes