Wakambodia mpooooo

Yessss ayahhh… mkamba kabakwa and the hii ndo report alipeleka kwa polisi… sasa nilikua nmelala nkasikia mtu ameningusa nkasilisa tu akahansa kupandisa mkono uku njuu mimi naskilisa tu aka ingisa findolee ndani mimi na skilisa saa vile ali ingisa ndik nka amuka… uyo njamaa kusikia filee niliamka akapotea… ss nataka ku ulisa kwanini alipotea!!!

We’ve seen this thing Facebook a decade ago you fucking retarded piece of crap, senzi

:smiley: :smiley: rotflol

@Mosa de welcome back bro

Haiyaaa hii malaya ya ngong ijai acha kuoigwa ma finger! I didn’t ask for your opinion you pimped bitch

sante kaka… ni kupitia tu

Niaje S@Mosa

Niaje @Mr SaMosa from Comaaani

Mosa uko schupit sana coom bafu

@Mosa deh

https://www.youtube.com/watch?v=qlAV76iT3Ms

Wu Tang vipi bana… longtime kaka

Yes kakareee za ma days

Kabisa simba bonoko…

Tiger woods vipi

Niko poa mdau, uko Kenya ama kwa magufooli?

Wacheni kukojoa kwa uzi wa elder kiyana

Niko kaka.

Mosa De, Wangige kuhuana atìa

Nko +254 kwa magufuli nilitolewa kijiko kaka. Musterbating in public

Strong kakaree