Wahindi na woria have one thing in common

UCHAFU… :grin: :grin:

https://x.com/Shitobu1/status/1718890882462597404?s=20

1 Like

Unaona Germans na Swedes, they rarely wash their cooking utensils but you like their Mercedes, BMW, Audi, Porsches, VW, Volvo, Scania, SAAB. Wanakuaga wachafu ajabu

2 Likes

Chevda nayo bado iko tops.

2 Likes

Hio siwezi Kula hata ikishidikizwa na balozi

2 Likes

Many mzungu don’t shower daily during winter

1 Like

Unasema huezi kula hiyo na unakulanga mahindi choma na mutura. Hizo zinakuanga zimejaa shonde.

1 Like

Sikulangi hizo pia , mahindi choma ni ya wagale na moturwa sijawahi kula

1 Like

There was this German girl I used to know……converse shoes chafu kuruka. She would never wash them :joy:.

2 Likes

Watu wengi huwa hawaskizani na usafi. Mimi roadside food stuff niliwachana nazo na vile zinakuwanga addictive, kuna base niliwahi penda sana kula mtura majioni but vile niliona mtura ikiwekelewa kwa moto bado ikiwa mbichi nilibokeka

1 Like

Hio food ukikula itatoka kwa kunyi with an immeasurable blast ya mharo.

1 Like

Alafu kitu ya ajabu hizi food za road side huwa na kautamu fulani. Nakumbuka base fulani ya mtura hata tulikuwa tunaiita base ya mtura chafu chafu but zilikuwa na something very addictive unapita karibu na base unatwangwa na Moshi unajipata hapo ukisema kata ya mbao, ingine…unatoka hapo una swear hautakula hizo stuff tena but still unajipata tu…

1 Like

Mimi siwezi kula omena, heri nikufe njaa

1 Like

Ulipikiwa na nani?
Huwa haiwekwi waru ama njahe…ama zile vitu za around za green ama hoho

Tembea nyanza uwekewe hadi maziwa, utalamba vidole ushangae. Tamu design ya sunguch

Wengine wanaenda hiking aberdares na vumbi kila mahali

1 Like

[quote=“Yuletapeli, post:13, topic:461270”]
… something very addictive unapita karibu na base unatwangwa na Moshi unajipata hapo ukisema kata ya mbao, ingine…unatoka hapo una swear hautakula hizo stuff tena but still unajipata tu…
Mimi siwezi kula omena, heri nikufe njaa

Ulipikiwa na nani?
Huwa haiwekwi waru ama njahe…ama zile vitu za around za green ama hoho
Tembea nyanza uwekewe hadi maziwa, utalamba vidole ushangae. Tamu design ya sunguch
[/quote] i am pure blood siwezi enda nyanza ama nikule omena

1 Like

Mimi niliwacha kukula mtura juu ya pesa nilikuwa na spend kwa joint… unaanza na twenty bob… kabla ujue umeambia huyu msee aongeze hadi napata nimespend 200/= ilibidi nigeuze route ya kuingia mtaa nisipite karibu na hio base ya thufu mtush.

Wewe unaongea na ile tribalist primitive wakanyama… He’s angry you have refused to eat cow anus stuffed with shredded mammaries, blood from gumboots and dog penis

1 Like

Real men should not consume insects unless wewe ni baruhya kama Abba

1 Like