Waheshimiwa wanasalimiana pia kama Talkers

[MEDIA=twitter]1419700951515082753[/MEDIA]

Shuuma razima iishie kwa kazi yake

Badi reduced sonko to a shitty blogger

Amekua digi

Si sonkoree anakula arvs pia ?

Mtu aBwage mtama

Huyu nani hajui mambo yake, yeye pia ni mchomaji. Watu wa Nyayo Estate waliona shida sana, mtu anakuja kula kisokorokwinyo lake hapo na anakuja na escort nzima sirens & horns blazing. Akili ndongo.

Alikua anakula nani hapo nyayo

Kaschana kengine alikuwa analipia nyumba hapo, jirani zilipiga kelele hadi zikachoka.

A senior official pia alikua anakula my next door neighbour kwa flats hapa kawangware…yaani ndume zinakaa gate na guns zikuchunge ukilima bibi ya wenyewe hadi 2am

Hii ni mental case sasa

Elder ulisalimiana na senior official ufikishie wanakijiji wa kwangware threshold as a representative

:D:D:D:D

[SIZE=7]…nikama ukimwi imejaa serikali ?[/SIZE]

Lamu senator

Huyu amekuwa Digi