Wah. Nduthi si mchezo

wasee. si leo nimeingiwa na spirit ya speed .
acha nishikilie mafuta ya honda bana na speedometer inasoma 90…

Si nimekufa bana

Nope hujakufa. Ngombe meffi kabisa.

Si uzikwe bana

Unawank na speed ya ninety mpaka unakosa stamina kama mtu amekamua momo size ya Jiang dong…

[SIZE=7]Si imefufukaaaa banaaa!!![/SIZE]

kukufa inaweza kua msemo kwa hii muktadha meffi

Ghasia, takataka, malaya…si ungekunia

hujui kiswahili nini…?
Mwanaume hawezi kua malaya juu hana coomer… mtu akona coomer kama dadako ama pia mamako na iwe wanaiuza sana tena ndio wapate pesa basi tutawaita malaiya… kiswahili sanifu io…

What did we do to deserve this

Ugua pole, blisters zipone.

Unasema nini ?

Ng’ombe inaweza kua msemo kwa hii muktadha.

Ng’ombe inaweza kua msemo kwa hii muktadha.

ngombe husema kitu mara mbili na haioni… ghasia ii

mbona unawank kama umevaa condom

:D:D:D

Your penis is small, banaaaa!

Sawa basi malaya takataka ghasia kama nyanyako, mamako, na madada zako …fair?

I refuse to return insults.
You are welcome