wadau

hizo likes haraka haraka nirudie kiti changu kama village sponsor ,huku nje ni baridi tupu

Join us pale telegram http://www.uwesmake.com
[ATTACH=full]169445[/ATTACH]

Indeed, it’s cold!

Stupid man wasting water while children are starving in Africa.

:D.These are the comments those people from overseas write on their forums. @Purple ni ukweli ama uongo?

kijiji iko ngangari

Nipee nikupee

It is sad for me to say hapa umefikiria kama mtu ako na meffi kama akili

:D:D:D:D

Usijali natext nikwatch game ya liverpool

Ni sawa, hauko peke yako. Mamboch pia huwatch Nigerian and Filipino soap operas.

Ukweli kapsaa pia kuna watu hupractice kufart kwa public ki stealth mode

NGANGARI