wadau

ndio nimeamka nimekunywa pombe straight from friday mpaka leo tusker gibleys njemson tusker . leo saa kumi nika stumble kwa nyumba naona watoi in 3D nikaingia kama nime chew kwa kiti . kaumbwa kalinisumbua nikilala naskia niliinua RKO , but nimeland wadau sijui nifanye nini huu usiku bibi amejam na sina usingizi sijui nirudi kwa bar ama ? leteni advice wadau

[ATTACH=full]159600[/ATTACH]

Unakuaga na utoto…tafuta @sludgist akutombe mkia

mischieth uko 50 years but ni ujinga tu iko kwa kichwa yako

[ATTACH=full]159601[/ATTACH]
Nalewa, kinyocho

wacha kukunywa illegal brews ghasia

Zile resolutions ulisema ziketi pale ---------->

Enda kwa choo na kioo chunguza status ya… (pg 16) inakaa hujielewi.

If this doesn’t help tumia vidole za @introvert

sikuelewi mdau

Ridzinyoro…pewa guarana na ulete paybill

Mfuko ametoboka…ng’ombe ya Wenger

gayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

Jinga sana

leta till number nikununulie konyagi kisha baadaye nikukamue utulie

Msenge jifunze lugha nyingine

umbwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa gayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

Ni vile uko na kaswende na kirusi, meffi wewe

kama unataka kutusafisha macho usiweke tu thumbnails

Sawa umeshinda malaya mkubwa.

I give up.

Sticking to my lane.

thumbnails gani , unataka niweke sura ya my dear hapa . ngombe wewe

SMH to the contents of this thread.