wadau

nimeamka like twenty mns ago bibi analeta shida . nikachomoka home cozsitaki isues .

the question is mbona am drunk na ndio nimeamka

Aaai kumbe haukuwangi hapa +254. It’s 4pm na wewe ndio unaamuka?

VS unasumbua. Domestics ukileta huku na MaNV wataleta mini?

chui ata nseme nini…

Have waited for long to use this
[ATTACH=full]114167[/ATTACH]

Mnubi bibi amekalia wewe… Afadhali ungekimbilia Hole-land kwa ile shimo ukauwe nyoka

[ATTACH=full]114166[/ATTACH] j

naku

chairman am not 80 years old like you (but nakuheshimu baba )

[ATTACH=full]114166[/ATTACH]

Unaenda patrol Boni Forest?

http://now-here-this.timeout.com/wp-content/uploads/2012/05/Letters_bigbushyfanny.jpg

:D:D:D Nappy seal ameamka akidhani anaenda kupewa mawaidha na heri za fanaka! Bure msee, mateke ndio anapokea.

hii kitu inafloat kama sponge?

Hukufikisha threshold.

uwesmake toka uanze kufanyiwa zero grazing kama ng’ombe ukilishwa mashakura umekuwa muyinga sana.