Wadau Niko Na Stress

Of late imekuwa boy child hana chake, left right centre girl child anatoklezea na claims ati 1979 msito fulani alinishika matako.
What is now worrying me is that nimekumbuka some years back kuna huyu mrembo tulikuwa tunafanya na yeye job. Happened one day nikiingia kitchen ya hapo job tukakutana na yeye kwa mlango, what I saw first were the boobs and without thinking I grabbed one of them. They were so firm and sweet. She just giggled then reality hit me I stopped.
Sasa mimi nangoja kuona news flash.
Nisaidieni Wadau

Yaani uliguza tu metiti? How old were you?? Ungekuwa unasema maneno ya quickie tungeelewana.

Saa hii wanaongelelea mambo ya kuguzwa pahali, hatujafika kwa kufanyiwa kitu. The moment tutafika hapo nitaleta hekaya.

:D:D:D kwani wewe hushika nini matako ama boobs?

unless net worth yako ni over 10 million dollars you have nothing to worry about.

Boss wangu, tulia bwana kwanza tumalize hii kamaneno.

Of course mimi ni mbirrionare

enyewe its true,upeasant haipeleki mtu kokote,hata jela ju matiti ilisikwo:D:D:D:D

[ATTACH=full]142475[/ATTACH]

Unasumbua…mulishika na nani?

Nikama ulishika matiti ikakuambukiza umama…lakini haidhuru

:D:DTulia bila kusumbua ju kamiti unaenda

Sasa angekumwagia chai moto kwa uso?

[ATTACH=full]142490[/ATTACH]

:D:D:D

Case zangu naona hazitalipuka unless ni run for gafana ama MP. I grab them by the poosy, boobs na mattercore bila feelings.

Wewe Kwisa. Kwisa kabisa.

Sema uliguza boobs sio mattercore

The REACH are worried…or they should be!

una ruka hio unamshow alete evidence ya picha, video, fingerprints kwa boobs, etc

https://www.youtube.com/watch?v=8NjvRHHMNMc