Wadau na washikadau

4 Likes

so, you have decided to lower our collective iq further by fathering a bonobo with a bonobo?

12 Likes

Gene pool ya kwenu imeisha.

6 Likes

Someone who speaks such type of English should be strangled, cut up into small pieces and be fed to hyenas.

4 Likes

pewa jug regular na ulipe

4 Likes

Siwezi kunywa kitu nmeambiwa na shoga mtoto wa nyani

Hii si wewe…hii mikono hikai kulima maharagwe

6 Likes

naambia @Nguyen234

wewe mĂşikamba mijinga zalia @poyoloko io mapacha amakupashika hapo mlolongo bila kusumbua

Mtoto wa nyani nyamaza , please nyamaza mbwa hii

Na uwache kutomba madem illiterate elder :green_emoji: :green_emoji: sasa anasema nini?

Ni msee amepost kwa family watsup akasema ataoa hii mwaka. Mimi nikikula kienyeji huwa naikulisha P2 tembe nne, Kwanza kuna katoto 22 year old nmeikatia for sometimes, a good hearted gal and beautiful, sijawahi ona dem mkamba msupa hivo . Naogopa kukakula coz she is good hearted and understanding.

Throw her my way bro…shots saba guaranteed while you still continue meditating about her :green_emoji:

3 Likes

Unfortunately I found out ni kavirgin,tried to finger her ,hio Mali ni Safi kama pamba

Wakanesa wacha kunipima shonde… 22yr old yelllow yellow kamba lady?

4 Likes

That’s y am shocked, I have sampled 400 nubile 22 years olds na majority huwa nazama like an elephant in a tar well

2 Likes

Mkubwa rushia your online relatives thru pass ki ozil. Tusalimiane mwaka mpya

Nipatie numbet nioe huyo mkamba outlier.

So umeamua kunyambisha mtoto msichana wa Gem?

Hawa ndio the perfect wives. Very submissive. She will take care of your children na upewe mkia kabla udoze