Wadau my friend ameingizwa kwa con mess and im loving it....

So this pal of mine nimemjua tangu nimove kwa hizi slums za flats wachina wanatengeneza hapa mombasa road.We became tight and very close…three months ago raia ilipata kunguru i think kwa club or whatever …raia ikapenda msichana like nonsense .now here is the juicy part.The girl has a tendancy of conning men through pregnancy.The girl has even played this game on one muigai(not kenyattas son but in kenyattas family).Now my pal after kugonga vitu for like a month or two ameambiwa ako na mimba:D:D:D:D:D:D.before i could even tell him the truth he told me he has already opened some stuff for her in preparation for the kid(nugu ishaspend on the chick.)Nimeona hakuna haja ya kumchanua…:D:D:D:D:D:D:Dlet me watch the series.hii inakaa tamu kushinda chernobyl

Sema tu we ni the congirl villagers don’t judge

Admin banae

:D:D:D:D:D mimi ni ndume

As long as your conscience is clear that you have told your boy the kungurus game plan na amekataa kukuskiliza mwache apambane na hali yake.

Mtoto akililia wembe mpe.

Managu unasumbua kijiji sana

:D:D:D:D:D:D:D:D wewe digi na vile hata mtu akishuta unapost kwa kijiji…wacha leo niwasumbue…

the nerve kai

[ATTACH=full]254643[/ATTACH]

Mkarango unajaribu kusema nini

[ATTACH=full]254644[/ATTACH]

@mcrangu is a conwoman

Toka tuu kwa kabat bro.

Ulisomea grammar kwa dirisha ?

niaje sabina joy dry fry agent

Jitombe bro.

Poa sana