Wadau kujeni, mnaonaje?

There is girl whom we split like a year ago after she was told by her friends eti nakulana nje. Mimi sikumbeg sana like the ndauwo i am, i just let her go. So this week amenitext akisema vile amenimiss and wants us to be friends again. BTW she has said she is coming over tonight bla bla bla…wadau mnasemaje hapa?

Nicheze aje? Nikubali ama nisikubali?

:smiley: Mwambie bado unakulana nje.

Hehe i kinda miss her tho

Usikubali. Lakini do hivi, nirushie namba yake

Hiyo ni side chick material kama aliondoka hajakushika redhanded. Usimkubali kwako. Kulia huko nje.

Kurudiana na ex huwa kurudi nyuma. There’s millions of more interesting people out there

Ndauo cheza chini anakuingiza box 2020 itakuwa ngumu jan, but you cant see

A girl who really likes u wont leave u akiskia unakulana nje…she will atleast do her own investigation and confront the other party if she really sees any value in u. Wewe ni ngombe, the kunguru left with the expectations that she can do better than u, sasa juu amekosa umekuwa fall back plan. The mighty wall is approaching dangerously too. Kula one last time ya kuacha stamp yako na ingie mitini ngong forest haraka iwezekanvo.

true

[ATTACH=full]276667[/ATTACH]

mimi hapa nakula re-runs za "05-"07 na hakuna ile imenisumbua so far.wanakaaga wameboeka kwa manyumba zao then wanakumbuka vile walikua wanyanyuliwa pale old trafford wanaona zii ,re-match lazima:D:D:D:D:D:D

Ameshika mimba huko nje

After 3weeks utapata message akikushow ako na ball

hehehe noma sana…ati 2005? Hao sasa ni wanyanya wazee by now

That’s your small head talking…post nut clarity will hit you hard.

I always use protection in such cases, sigwesi ingia raw na sijui mtu amekuwa wapi the last 12 months

wengi waliangukia mabwana wazito na masponyo so wamejiweka vizuri over the years that I was surprised to say the least

Good luck with that kama ulikua unanyadua dry fry before

hahaha retirement benefits muhimu

Huyo ni mumeru

No…mukamba