Vuja-De apan tambua Governor

“kaa hununui mchanga ishia”
[ATTACH=full]203381[/ATTACH]
well done @vuja de watu wengi hapa asslickers wangedai maselfie watume shosio media.
This is exactly how we should treat our politicians.
Note @Ice_Cube kwa duka yake hapo kando, ata yeye hakusimama

:D:D

Mkamba kivindio aka @vuja de

Hehehe. [ATTACH=full]203382[/ATTACH] but thinking about it, huyu jamaa amemsaidia nini? It’s like standing up for a total stranger.

Ata celebs wanafaa waachwe kutambiliwa ka gods … esp ma slay queens wa hii Nairobi wanapenda kukiss ass ya any celebrity

kitambo ilikuwa rahisi sana kununua mchanga hapo kabla akina charo kariuki waingie hapo wakamba hawakuwa na shuguli ,siku hizh huwezi jua mwenyewe ni nani,ukienda kuuliza kwa lori ndio huyo karis ndani akijifanya dereva,saa zingine nyinyi wakikuyu huniuma sana

big thanks to devolution, Kenyans are slowly demystifying the political class, i guess we have all seen that, since the agitation of multiparty politics, in the late 80’s, the political class has continued to thrive while the grass root stagnates.
time is ripe for Kenyans to start demanding for economic rights.

Toa shati pia anza kuuza, ala

That’s how i treat them guys, tunapishana tu kama wengine (I meet the MCA and Governor quite often na hatujuani)

mimi ni mnunuzi na siwezi toka subcounty niende mpaka kapa nasijui kile nimeenda kununua,wakamba hawana hio tabia ni mashiny eyes huwa wanasumbua

(Mmmmhh cears throat and in a Ushuru Kenyatax voice) ‘Sasa unataka tufanye’

Kyalo not charo

Hehehehehe kumbe you have encountered akina Maina hapo? :D:D

Jamaa anakaa ako south coast sunbathing… Chini ya mnazi… Pan tambua nyani politician.

mwaambie wawachane na big fire,

sana na nikawashow wakinisumbua nitawaona war,

:D:D:D:D:D That’s the only way to deal with them.I know an honest Kamba lady who has a few lorries there…Incase you need her contacts let me know.

The cut. Before or after the deal? From Motokubwa,the honest lady or from both?

wacha watu wa-hustle

Did not prevent anyone from hustling…just wanted to know how good is the hustle. Ndo MTU akidai in hustler,anapata heshima vilivyo…