Vita vya panzi ni furaha ya kunguru

I was just chilling in my rented single mabati room one Sunday afternoon nikiwa formless when suddenly without warning, a commotion started next door. Masufuria zikaanza kurushwa.

Ghafla bin vu wanawake wawili wakaanza kunyoroshana. Kidogo vita ika spill outdoor hapo nje kwa yard mbele ya mlango yangu. Kumbe ni mama jirani alikuwa akipambana na mboch wake noma ikiwa ati mboch alikuwa amepakulia mzee wake while she was away.

Within no time, a small crowd ya wana plot walikuwa wame assemble to watch the catfight without trying to intervene. I knew hapo nilikuwa na a higher chance ya kuona clits za wenyewe bila stress ya kujificha owing to ile style wanawake hunyoroshana. Looking for a stool ya kukalia at that point in time would have wasted some precious minutes, so I joined the group on the left side for a better view na bila kuchelewa wakaanza kuvurutana nywele na kuraruliana manguo including the final ndethe defence, the chupis. Fudhi za kwanza kuanikwa zilikuwa ni za huyo mmadha wa ploti na venye alikuwa na tumaringo tuingi. The two finally got tired wakaanza kurushiana maneno za upuus. Mboch akapoteza job hapo kwa hapo with a serious warning asiwahi onekana anywhere karibu na hio ploti.

Sasa noma ni mboch alikuwa ametolewa ushago and she dint have no relative in town and was not given her dues after standing up against mdos wake. Hata nguo zake hakurushiwa hapo inje ndo aziokote, alichujwa bila any. Na zile nguo alikuwa amevaa zilikuwa zimetaruliwa ka zote courtesy of the big fight. Aki nilifeel hako ka mboch na venye kalikuwa kasupu ni vile tu kalikuwa na ushamba mingi.

Kufika jioni, after a long debate with my inner self I decided to accomodate her for the night being that there was a chance of killing two birds with a single stone, nikuwe nimesaidia someone in need and same time nipate sympathy shot.

Gizani nikamuendea kwa gate mahali alikuwa ametuliz nikamleta kejani without no one noticing. Nika buy soda mbili ndogo na zile keki za kobole mbili, that was our supper for the night. Being that nilikuwa naishi plot 10 where we had a community bathroom, ilibidi dem akule passport shower kwa keja just to ensure asionekane kwangu ilete balaa.

Its not everyday that a chance like this presents itself and so I used it wisely to cancel out the dry spell that I was experiencing at that time, with the sweetness and niceness. Morning ilibidi turauke before anybody else ndo dem aingie kwa bafu aoshe evidence kabla nimpeleke kwa basi za kuenda kwao.

Kumbe kutoka kwa bafu akaonekana na madha mwingine alikuwa mushene machine, naye huyo akaita boss lady ikabaki hio asubuhi ni kazi yangu inafanywa. Ilibidi dem avae moja ya boxer zangu na kujifunga leso alafu akadunga one of my ManU jerseys with my name KUSH printed at the back. Being one somebody hapendi aibu ndogo ndogo, nikafungua dirisha which was at the rear side na sote tukatoka na kuzungukia nyuma ya makeja, tukapitia kwa kamwanya kwa fence na kujikata leaving wamama kwa mlango yangu wakijiongelesha thinking bado tuko ndani.

Nikadrop kadem Machakos Country bus na kumlipia soo tano ya bus fare ya kumpeleka hadi ocha kwao. For almost a month after that sikuwa napatikana mtaani mapema. Kutoka ni ma5 kama mtu anaenda waks na kurudi ni after 10 gizani na sahio sikuwa na job ya maana. Hikio kibuda kia hio keja kiliniingizia ma.feelings but ilibidi kizoee.

43 Likes

Hehehe. Kweli fisi huwa scavenger.

2 Likes

:D:eek::D:Dhekaya on point

2 Likes

hehehehe… you’ve made my sunday!

1 Like

Heheheh hizi sympathy shots trump apewe .

1 Like

@kush yule mnono ile siku webdev mwarabu atakukamua kwa settings ndio utarudi nyumbani.

2 Likes

Strike while the iron is hot…somebody said and @kush yule mnono practised

2 Likes

:D:D:D:D…izi hekaya zinkuanga on point…

2 Likes

NIAJE mungiki mzee

Ile kitu imenichekesha zaidi ni kuandika eti nguo zilitaruliwa. Lugha ya ma imekuadhiri zaidi kanono

4 Likes

On point!!

Hiyo time hakukuwa na heatwave?

@uwesmake told you,baiting me will never produce the resultant matusi tete a tete… Am always at a peaceful place. Please look for another to bait. Have a nice day…

1 Like

@Web Dev anakuanga team meffy?

nice hekaya kush. ziletage mara mingi…

2 Likes

kush your hekayas are on another level…napenda sana

2 Likes

Hehe wee. Dry spell will kill most of you one day.

Hii ni true story, kush uko juu. Wish all talkers wanaeza eka hekaya.
Everyone has a story

2 Likes

Hii ni true story, kush uko juu. Wish all talkers wanaeza eka hekaya.
Everyone has a story

Hii ni true story, kush uko juu. Wish all talkers wanaeza eka hekaya.
Everyone has a story