Visa vya uhuni kisauni

.
[ATTACH=full]48874[/ATTACH]

2 Likes

Si Marwa alikuwa amesema ata deal na hawa vijana, ama alipewa cheo akasahau

1 Like

#CrazyMondayTingz

Hehe watu wa pwani wana shida kweli but tukisema ukweli kunyonywa matiti no afadhali kuliko kubakwa

2 Likes

They are just kids high on drugs, shuma haiwes simama

4 Likes

Nyonyo zipakwe mchele, nyangau zikikam ni kunyonya na kulala hapo

20 Likes

They are looking for milk to calm the “high”.

1 Like

:eek::eek:only in kenya

Hawa mabamdogo wamezidi…najua machinji yao wakijiunguza na mihadarati Kongowea…naapa kwa kaburi la mamangu…siku ile watajaribu kugusa mtu kutoka kwa familia yangu…ndio watanitambua…nitawanyonya maderere…apana tambua ghasia!!!

1 Like

Abdallah is another name for deek

2 Likes

aiyah

Could be a sign of milk shortage. Napitia Tuskys kununua pakiti kadhaa jioni.

2 Likes

@introvert chora mkali wao akinyonya

nitawanyonya maderere…apana tambua ghasia!!! <<< Hii ni kabad imebomolewa ama sijaelewa?:D:D:rolleyes:

1 Like

Imebomoka kapsa na Mkali Wao mmoja akachomoka.

1 Like

@It’s Le Scumbag UMENYONYWA MATITI MARA NGAPI HAPO KONGOWEA ?

:D:D:D:D:D:D:D

3 Likes

Unataka kunyonywa matiti pia nini??

1 Like

Hehehehe unaonanga mimi naka kuwa teja? Ile matiti mo hunyonya ni ya mwoman Mmaragoli. Naitanga yeye bibi yangu…

1 Like