Villagers leteni Advice hapa

Been dating this chick for a while we are a distant apart, have not yet sampled the pudesh bana, my rule is always grace period of two weeks, but huyu ako Nairobi i am to download her to Kisumu city, is she worth the fight ama nitumie hiyo pesa bibi anunue Kondoo.

upate the “friend in maseno” is the pussy-muncher himuselefu. all the best

hehehehehe, sisomi text, ni ufala tu hapo, but nunua ROMBO very 1st, siku unatemblea nairobi, enda ukamwone

Huyu ni msumbufu. Achana naye.

Buda, your watch has ended… Look for another mama to climb… Remember, she’s never yours it’s just your turn…

[ATTACH=full]237904[/ATTACH]

Behind the scenes

ROMBO ndio gani hii

Kondooo

Hapa unachezwa, don’t waste your time or money.

jifunze kueka picha…ghasia

Tuma fare, na bibi hana chakula.

Picha Enda tafuta Kilimani, huyu ni Media Tech. Ataweka kufuli hii kijiji

But ako na matercore kubwa bana, ako na siku yake hiyo Nairobi nakuja na pesa ya Mbao. Lazima apokee chuma ya zamani

wanaume tulirogwa. :D:D:D

ingine ya nini na ako na wewe tayari

Just a kunguru playing hard-to-get. If you can download her from Nairobi to Kisumu, that is a kunguru. Weka thermal optical cleansing illusion tukwambie kama ni worthy it

Boss, uko na miaka ngapi? Unafaa uzoee hizi michezo za madame ukiwa student.

Nyee ici. Hujui kuweka mbisha full kondoo hii na umeishi huku. Edit the ferkin post!

Watu wanapewa hadi kwa nyasi wengine lazima wavalidate no of bedrooms.siet

rumour has it the maseno friend is a teacher at luanda primary who cycles ten kilometers a day to and from work. He also eats termites with traditional vegetables for supper. Can you match his stamina “aki host cupcake” for the night? jk. :D:D:D .