Village ranks rant

wacha tu niseme leo…kuna watu hapa hujfeel sana juu ya ranks za juu.truth is ukifuatilia the posts that made them attain such ranks ni UMMEFI TU…yaani SHITTY POSTS…but the platform doesnt identify shittiness…it only counts your posts and contributions…kama klepto wacha niseme:‘ningekimya ningenyamaza singejali’…ni vile some egocentric villagers wamenibore…ati oh ‘i dont engage with NV/SV’…ooh ‘usishute kwa thread ya sponsors’ ohh ‘usiquote comment ya elder’ ohh …Kuna ‘sponsors’ hapa hata hawezi sponsor mtu kikombe ya chai.na kupanda rank hapa is just that,nothing more;si ati kama deki yako haismamangi itasmama ukipanda rank hapa,si ati kwako utakula kuku baadala ya ile sukuma wiki ya daily,si ati ile chupa ya konyagi au legend brandy itageuka iwe johnie walker,si ati utahama bedsitter(most elders live in a bedsitters za roysa kama mimi tu)…in short/length,a rank is just that…a rank.Talker,lengo la kuingia hapa ni kugawana ideas…kama hupendi ninachosema skim through na uende next…tusibebane tishiow

S.V ni nguuuuuuuiiiiiii si Mimi nilisema ni elders adage.
Pambana na hali yako huumbwer,ghasia,matako nyeusi.

ongea pole pole usipigie neiba kelele…(iyo mabati imeunda hao zenyu hapo mathare si genuine)…kunyi

Wanakam…
[ATTACH=full]205778[/ATTACH]

:D:D:D:D…wakuje nawangoja sana…lemme add more rolls of sativa

-senior elder ama sponsor akiingia kwa thread unapiga magoti na kuenda jikoni kupika sembe na nyama
-ikiiva unaleta kama umeangalia chini na kurudi jikoni kukula zile chapati za sufuria ya ugali na skuma

[ATTACH=full]205784[/ATTACH]

pole sana kama ulipitia hayo @uwesmake …pole sana

Mimi naona posts za Nvs and SVs to be hidden from esteemed elders. Kama huyu sasa ni meffi haina mbele wala nyuma.

Hivi ndo village sponsors na elders hukaa heshima muhimu ! Didn’t your parents teach you to respect your seniors?
[ATTACH=full]205792[/ATTACH]

[ATTACH=full]205794[/ATTACH]

Na utabaki kuonelea tu na maoni…nothing much.ungekuwa mzito ukweli ungecensor such posts…nyangau mzee

NV kamata starter pack urudishe kunguni huko …>>>>>>>>>> kona yenu, meffi[ATTACH=full]205801[/ATTACH][ATTACH=full]205802[/ATTACH][ATTACH=full]205803[/ATTACH]

NV chieth never ever quote me again. Shenzi type.

I JUST DID IT AGAIN…NA HAKUNA KITU UTADU…SEE HOW TOOTHLESS YOU CAN BE…TRY OTHER WAYS TO WORK ON YOUR SELF ESTEEM …SUMATRAN ORANGUTAN!!

vitu za wamama ulijulia wapi?

Juu nko na yeye kwa nyumba, umbwa koko

Next time you feel like ranting, choose one weakling and direct your wrath there. Otherwise attempting to take on all talkers at once will leave you feeling even more miserable.
People got real tough skins out here.

Hii tu ndiyo infanya ulie?Some people are just born weaklings.
Ama baridi ya bedsitter imeleta hormonal imbalance?

NV pewa potty na kina @mrsshosho upupu uache kusumbua wazee!