Village Elders

I have been asking this question for a long time but i have decided from today,if kuwa village elder ni ku post ujinga na upussy hapa,wacha niendelee ku keti pale…kama NV

1 Like

[ATTACH=full]42121[/ATTACH]
Chukua hio sweep

25 Likes

Ujinga na Upussy are relative.

na two.hot slaps

:):slight_smile:

Sio kila mtu hupost ujinga aiseee… Why don’t you post something mature then… ju hata hii umepost ni upuss!!

7 Likes

Seconded

COOMER YA @FieldMarshal CouchP WEWE N.V

3 Likes

Tunaona unafanya bidii kutafuta u-Elder, kasana kukasana kama wa-Mombasa…

OK:i mean hizi post za ujinga sijui,mbirionaires ooh sijui kukamua…Nduthi master ebu kalisha hawa majamaa chini

Key-no wewe

Heheee following

:cool:

Ignored

…ikaria heke na nyori haria

3 Likes

onawe taguo

Na aongeze io slap
[ATTACH=full]42173[/ATTACH]

9 Likes

:D:D

1 Like

http://cdn3.hiphopsince1987.com/wp-content/uploads/2014/10/Snoop_Meme_5-1.jpg

3 Likes

:D:D:D

1 Like

Hawa NV wameinvade kijiji wapewe viti kwanza kabla kuuliza maswali.

1 Like