Vile tunafukuza baridi ya July

[ATTACH=full]375508[/ATTACH]

Rudisha kule umetoa

Wewe pia umeanza ile ushenji ya @D… Mungai ya kuiba picha kwa internet?

No sir

He will be famous soon as the ktalker with the most posts

Isnt this lack of respect to animals. Si umepika supu, at least weka kichwa kando kabla ukunywe

Si hata wewe unakulanga vichwa za Omena?

S u

So unataka kumez kichwa ya kuku

Waluhya kama @uwesmake , @Mundu Mulosi Bs Ms Ma PhD and ScD na @Abba huwa wanakula hadi vichwa na matumbo ya kuku

Hehe, I love chicken soup, but the head and legs are a no no. And I’m a bit fussy about how it looks. Oh, and how do you use a fork here, si una mikono, Chief, and they now have water for washing hands everywhere?:smiley:

Nilishindwa kula kichwa ya kuku. Ya mbuzi naeza but ya kuku ilikataa kuingia kwa mdomo

Kichwa ya kuku muhimu, mi nakula Hadi kichwa ya bata

Buda Omena haina Shingo, inaliwa mzima mzima

Kichwa ya bata ama bata ya kichwa

Hehehe

kichwa ya kuku ni nyama yote,

:D:D:D

Kamata hii mbuuutaa
[ATTACH=full]375570[/ATTACH][ATTACH=full]375571[/ATTACH]

Nimeambiwa ni ya kidole,but siiamini

For balls and @Pig benis

Ako same whatsapp group na @Mimi Huwa Namwaga Ndanii