Vile maid alitaka kuniua na steelwire

Kuna hi myth eti wanawake husiaga steel wire ile ya kobore wanachanganya kwa food. I understand it kills slowly like anaesthesia n less painful like cyanide.
Mwende our maid tried this after sleeping with her twice n didn’t pay her…

and you’re not yet dead? ama you’re dying? where is mwende? do you have her pictures? paste them here for us to see that wretched woman who tried to kill a good man like you who saves children.

wachana na kinyozi ni wateja hana akaanza kuota ile ndoto mbaya…

bwana hio kitu haiwezi kuua mtu sasa inaiagwa design gani? it cant be digested it can only coagulte the appendix in the long can inaeza ua kumbe

If I live to be 60 kuanzia hapo wanijazie kwa food I wouldn’t really care.
I hate old age and being dependent.

Wee na raha zako, ata umekalia mbonathi

Umeongeza sexual exploitation to paedophilia?

why do you want to be an old man without money?
Do you know that am over 70?
do you know fello politicians from kenya like your baba and nyongo are 70s? are they dependent?

Check with magnetic fields to confirm

Nimesikia hiyo kitu imetumika sana na wanawake kutoka sehemu fulani za Nchi yetu tukufu kumalaysia wazee wao

Niaje Pedophile…Naskia unanukisha onion ma chokosh mtaani

Ghaseer, weka hata picha ya steel wire ya “kobore”

Haki wewe kijana uko na vituko mingi. Na si utuwekee picha ya Mwende?

kuna mboch alinipeaga nikiwa primary. I did not know how to fwak lakini nilijipata napump. hii kitu mtu huzaliwa akijua