Vijana tafuteni pesa.,, Ona jibaba linakula yule dame wa KMTC mmekua mkimezea mate

pesa ndio kila kitu…endeleni kutafuta misuli vijana badala ya pesa vijana

[ATTACH=full]495767[/ATTACH][ATTACH=full]495768[/ATTACH][ATTACH=full]495769[/ATTACH][ATTACH=full]495770[/ATTACH][ATTACH=full]495771[/ATTACH][ATTACH=full]495772[/ATTACH][ATTACH=full]495773[/ATTACH][ATTACH=full]495774[/ATTACH][ATTACH=full]495775[/ATTACH][ATTACH=full]495776[/ATTACH][ATTACH=full]495777[/ATTACH]

nothing new , no law broken

Anakaa Thiong’oo

Wivu inakumaliza? Mtu mijinga Sana, unaenda stalking someone and to feel good about your shitty self unageneralize tunamumezea mate badala useme unamumezea mate.

…“tafuta pesa” hii phrase hunichekesha sana. Kila mtu huwa anatafuta pesa.

they need to find a gym

Enyewe pesa ni muhimu jamaa looks like a turtle na amebeba msupa… ajab.

This jamaa needs to check on his weight otherwise atamalizwa na heart attack soon

Hakuna kitu hapa.

:D:D

Ni kama anawakula akiwameza…

:D:D:D

fixt

Kama IG yake ni public huyo tutatomba.

alafu Dr.Agwambo ata kamua

Huyo dem ako fity na from the face inakaa character iko sawa. Jamaa anaenjoy lakini awache mandazi. Hiyo Range Rover ni bei ya Mark X but that’s beside the point. :smiley:

Uniform za KMTC huwa ugly. Dem ako Sawa bila hizo uniforms

Huyu after two years atakuwa land whale

Village commissioner niaje

Unambeba na range namkula na fixed price. Sadness of life