Vifaranga vya admin

-Miki wa Thika
-Violete
-Thikhot
-Digi kîhîî
-Tauren
NB: @Electronics4u is really overworking to bring traffic. Slow down wakwitu.

Shini shini mdau.

Hehehe. Russia mimi shupa mbiri ya mbarozi

Monologue detected.

Kabisa.

Lakini mna expect kijiji iendelee aje kama threads zetu zinafutwa? My mgtow thread went missing mdau

Which one?
Nipee rink

pia mimi kuna thread flani hapo nilipea @Azor Ahai sweep lakini it has gone missing. And countless other threads, too. I once wrote a post about it, titled “admin tusizoeane” which also disappeared.

Sina link mkuu coz i can’t even find it in the search.

Hiyo ni ufala. Kijiji itasonga aje threads kama zinapotea. I had over 4 pages of engagement on that thread.

Hamnanga Trash Bin where deleted threads stay before you empty the trash?

I think the person who deletes these posts ni @poyoloko, mutoto mujinga wa malaya kutoka mlolongo

Shes a mod too?

Yeye sio mod. Yeye ni mutoto mujinga wa malaya kutoka mlolongo anauza kuma chafu

Post tena

Hii thread mzima ni mods.

Kwanini unapenda kulaba boro ya @poyoloko