video mugabe forced to sign his resignation letter

:D:D:D

7 Likes

Mbeha maiti

1 Like

Makende ya mwewe

1 Like

hehe

1 Like

:D:D:D

1 Like

:D:D:D

1 Like

:D:D:D anadoze pia?

1 Like

:D:D:D
hii nayo nimekata hawa wakue sued hii nikucheza na mzee

2 Likes

:D:D:D:D
Shait.

hahaha

:D:D:D:D:D:D:D

:D:D:D:D:D:D:D:D

https://www.youtube.com/watch?v=IYJ70y_T-pw

The Mugabe walk challenge…

1 Like

:D:D:D:D:D

Hiyo ‘meza’ ni mgongo ya mtu

:D:D Manze huyo ni certified freedom fighter bana…

:D:D:D noma