Vasha manenoz

Amekunywa Black label na hajatingika bana, hasara tupu.nmeenda kulala

[ATTACH=full]371373[/ATTACH]

Kijana hii picha umeiba wapi?

hizi tabia za kuiba internet picha achia ule mzee mijinga peasant @ChifuMbitika

Si ni the same guy

At 66 years @ChifuMbitika instead of telling your grandchildren folk tales you are busy buying other people’s grandchildren alcohol so as to commit sacrilege on them… Tufyakwa!

Unapost kutoka kwa bedsitter pipu. Meffi wewe
[ATTACH=full]371382[/ATTACH]

Kijiji imejaa wazee wenye wivu.ill update you more from here guys

“Figsed”

Hii ndo “baridi ka panga imelala nje”?

:smiley: hio panga ni ya kulinda hio mali i.e laptop?

Kinyozi nyoa burungo kisha uichape feya.