Vaccine

Hmu if you need a vaccine card without getting the jab. #liberty

Sawa DCI

:D:D:D malisaa ghasia

:D:D:D

:D:Dutumishi kwa wote

Kama sio DCI ni @KijanaHot

Kumbe ulirudisa handle yako halisi?

What are you talking about?

Ni umama, mwanaume hafai kushinda akibalisha jina na picha kama malaya. Nyazore Ahai pia akona hiyo tabia lambistic

You changed name of your handle, then reverted. Vile @chap amesema, acha za ovyo. Kuwa mwanaume

I don’t know what you’re talking about. Chap has a serious crush on me, I hope you are not following in his footsteps. Coz am straight my nigga.

Hakuna kitu cha maana unaeza unafikiria kwa kichwa?

@Violete , kindly go suck on @chap 's dick in his inbox achana kunisumbua akili.