@uwesmake

niece wangu kichwa kibov ali hard reset simu yangu maze data zote including numerous priceless pics zikaenda hivyo na maji… sasa my plea kwako nikwamba telegram app nilidownload upya na kwa butwaa na mshangao nikapata siko kwa ile group yako infact ulinieka tu juzi hata wiki haijaisha. kwa unyenyekevu na taadhima inayokufaa mtu kama wewe naomba, kuomba siku demand, unirejeshe mle ndani niweze kuendelea katika ujenzi wa taifa handle yangu ni @nyeus2

3 Likes

@nyeus .telegram ni ya nini na uletagi mandazi.:D:D

1 Like

Niko telegram.

nilikua nimeanza kulete man!

1 Like

@uwesmake usijaribu kuongeza mtu.hio group watu wengi ni kukalisha matako tu hapo .they dont comment nor kuleta content.chunja wasee

ongea na uncle vizuri basi

1 Like

another porn addict

3 Likes

Ma manzi wamekataa Na nudes kapsaa. Ukimanga simu zoote wanataka kuziona kwa meza au juu ya bible za lodging

10 Likes

hehehe, wanking material ilienda tu hivo.

wacha @introvert atuchoree sketch ya jamaa kama anapigia bukusu shepart magoti arudishwe.

1 Like

join hii group https://telegram.me/mafisichannel

hata zile video za KEMU ziko hapo^^^^^thank me later

3 Likes

Hehe! Hii ni nini?

Cheza chini wewe

NITUMIE 5K CHIEF THEN UONGE NA @vuja de AITE B.O.G

3 Likes

Kwanza atume hio picha ya dem aki format simu.

1 Like

utakubali 5k za ug

sina 5k but niko na supporting documents za kuonyesha mi ni mtu wa contents haswa upskirts

2 Likes

@uwesmake thats a very good answer.consider hii @nyege.h ahaha

[ATTACH=full]61326[/ATTACH]

1 Like

@uwesmake…niaje buda niweke pliz

1 Like

:D:D:D:D:D:D