Utamlaumu Nani? Mama yake?

[ATTACH=full]338178[/ATTACH]

Ii Sasa ndio Mzigo

Siwezimind kulipa punch

Huyu hawezi tulia kwa nyumba, coz of the attention shes gerrin everywhere. Kila Fisi/Sponyo anataka slice

Naweza jaza yeye sperms litre kadhaa

Said a low tier homosexual!

wonderfully made.
Picha ya uso …labda ni underage

akipenduka akue ako na mboro ? tranny ? utamkula mkia ?

Yeye anapenda kufirwa kunyi, atafurahi sana kama venye mutoto ukimpa lollipop.

Tema io mate ghassia

Jifanye tu hapa and you are the illest Homo stinkin to high heavens piece of shiet! :meffi:

Kijana sasa matusi imetosha. Enda ukapigwe kuni.

:D:D:D

Hili ni zigo

Amejaza ebu nione shura

Ni atupe simu choo

Kitu musuri saidi