Utakula?

:D:D:D kama mbaya mbaya

People who can’t see bila miwani,do they remove them during Sex?

Hu

huyu morio niliwahi muona kwa danguro modern green immediately after his/her highly publicized court case.

Hu

huyu morio niliwahi muona kwa danguro modern green immediately after his/her highly publicized court case.

I would have been caught lacking hapa sitadanganya. But angefungua mdomo niskie sauti ya Batman ningemwai mangumi for attempted entrapment

In law, we call that entrapment and it’s not admissable evidence.

Huyu napiga nyundo ya kichwa akufe. Hapa tambua Lgbtqchieth.

Mzee @uwesmake uko karibu kudedi
Mzee @uwesmake ulizaliwa mnamo mwaka wa 1960.
Mzee @uwesmake badala ya kupea vijana wadogo ushauri wa manufaa anawanunulia faxe quota na kuwatomba micoondur.
Mzee @uwesmake ulitomba mtoto mdogo wa kidato Cha tatu na kumwambukiza virusi hatari za ukedi.
Mzee mkongwe mushienzi mshirikina @uwesmake unashauri vijana wafanye ngono kiholela Dio wapate ukimwi Kama wewe
Wewe ni mjinga zaidi ya mama clichy Ile sheitan yako

Na akidai mkia yako in return :D:D:D:D

na muokota vibare na makahasho anyambe moshi:D

Eeh this one caught me off guard… I thought ni petite…

Hutu tulisoma nayeye pale Maseno University, siku ya kwanza kumcheki alini mix mbaya sana karibu nitupe mtama nikaambiwa ni ndume banawe…

Huyu ndio mtu mnasema mnaweza tomba?

:eek::oops::oops::oops:

images (96).jpegimages (95).jpegimages (94).jpeg

Wueh! I was about to say number itumwe, lakini hio trouser na hizo viatu zikachoma. Otherwise… Coz what kind of a chick wears or even pairs such a trouser with such shoes? Lakini muache kupima elders ujinga bana.

Kusema tu ukweli, hizo dreadlocks and the choice of glasses zimeficha white kidogo. Kwa hizi picha unaweza muonea kwa umbali. Hio ingine, unsuspecting elders wanaweza jipata in some weird situation.

On this i agree. Nita Twarogirwo. Most G**ys are Somali followed by Kikuyu. We can excuse Somali coz ya culture. Andu a Nyumba woooooi

Sheeeeeeenzi sana ango! Apa karibu niingie kwa mtego:D:D:D

DCI Uwes

Huyu Audrey bana mzae alikuwa sound engineer KBC in the eighties mmand ninenties baada ya Moi kuharibu nchi na imf na world Bank akakuwa retrenched. Mzae akaruka Yues na bibi yake akaacha watoto wakiwa Wadogo sana kwa shosh. Identity crisis ikichapa watoto juu ya kuzoea soft life then nianguke tu ghafla. Isitoshe mathe yake Yues akaololewa n kamzungu family ikabreak tu hivyo. Kidogo kidogo jamaa started cross dressing like our nganuthia, used Enhancement pills, hat sauti akachange ka dame, uzuri alipata visa ya kwenda majuu.
Ndio maana anaogopa Jsks coz anatumia same handbook ya saps na tribalism

Naona wengi mnasema mtakula bila kufikiria mara mbili :D:D. Hamjui ladyboys wako kenya pia