usiku suckle matiang'i edishen

vile mwaka inaelekea kuisha sisi mahustler tuna-night run tu ili tunukishe kitunguu njaanuary.
kwa hivo night farmers wenzangu kama uko macho register imefunguliwa make sure ume mark…

in the meantime mtoto wa hitler amepata E plain kwa KCSE, matiang’i alikazia leak

[MEDIA=facebook]10209506310567122[/MEDIA]

9 Likes

2017 hakuna mtu atacomment hapa bila kulipa subs

na nisiskie ooh being the first to comment on your thread ooh ooh…

how @uwesmake tricked a certain mod into showing him his secret water reservoir., it is said in anger the mod took away the navy seals 10000 likes

[MEDIA=facebook]1243826169001651[/MEDIA]

6 Likes

Tunacheki khaligraph hapa citizen TV mos mos

Present… @Lola- amenivalia thong ya red nacheza spanish guitar nayo.

2 Likes

The dilemma I am in, wacha tu. Look for my post up there

00:02

Niko radder ki @Eng’iti…

1 Like

00.05 Am

Tuko area kama bacteria. Fala na wengine Good evening,

1 Like

Present 1.07

0107 hrs

nirushie nyasoore moja buana

The onion search.

2 Likes

Napitia… [ATTACH=full]76036[/ATTACH]

Siet

Nachana nikiandika a research paper pole pole. Nafeel genius ka ghasia

1 Like

03:37

Hii sako is officially closed… Tukutane happy new year

3 Likes