USIKU SACCO

Kuona African Union Vs Portugal hapa nkimeza jugdaniels mdogo mdogo.
sacco open…
mark register

Hehehe… Sio West Africa? Present Fala Kumi na mbili

Nikoniko.Tukotuko! AU wamemkazia Ronaldo! Amebakia Luis Nani kutoka visiwa vya Cape Verde.

@Liberty ametuma butterflies uwanja.

nipo nipo:)…fala tuliwacha kubet

my deer mbona uliwacha kubet? leo muhindi amehangaishwa mpaka anazima app.

:eek::eek::eek:…:D:D:DBwana DO umemride literally!!?

Boring game, wake me up ikiisha

mimi ndio najifunza kubet (nko kama 3weeks since my maiden bet) lakini hapo kuna mapro train under captain TLS ilianzia mombasa ishafika kigali saa hii na inaendelea

Welcome to the world then bro!

Wewe uko Owino Uhuru

Thanks baba…lazima tukamue muhindi na tukamuliwe pia

we afande wa bangi hapo umeniwachia kinoo

Hapo before mataa ya ndege

tumerewoo mboss. parables tutasoma sunday school…, ongea kitu inaeleweka nugu

Nimefika kwa nyumba mapema leo… .mpango wa kando ameleta umama

Mzito ako na hasumbui,Present,Portugal 1 - France 0

niaje afande

Watching the game and arguing with my cousin on the pronunciation of the name Sagna

POA SANA HIO THREAD YA MUKUNA IMENIMALISA.