USIKU SACCO

Maze na hii baridi nightrunners wasikimbie ndethe wavae nguo leo.
sacco imefunguliwa, mark register

1 Like

Kama wewe ni pink handle na hakuna mtu amekupigia simu mtoe hii baridi pamoja, tafadhali uliza baba yako pia akupatie share yako ya shamba ujenge. Wewe utaenda mahali.

22.45 present

2 Likes

@bjurmann Anataka kukunyang’anya wadhfa

Ng’oa hii thread yako Fala wewe!!! Ulikuwa umechelewa wapi nikienda kufungua?..Kufungua napata umeingilia mlango wa nyuma. Hiyo mlango tulisema Ni out of bounds tokea @luoamerican akunie hapo inje@uwesmake akakanyanga ikiwa still Moto Na alikuwa mguu chuma

6 Likes

Time check 22:55

Baridi jo!

1 Like

:D:D:D:D

1 Like

:D:D:D

1 Like

bujaman washa ufara. Wewe ndo umefungua sako afta Fara hizi kumi na biri…manze enda ufunge yako na kesho utank ni wewe unafungua

1 Like

Present. Wishing for a slice

Nipewe funguo za hii sacco

Fanya mamboz mzito.

1 Like

Ok