USIKU SACCO

Night Running and Night Farming can now begin.
Mark Register

Weekend ya bigwig uwes imeanza polepole shepart at hand .

[ATTACH=full]40986[/ATTACH]

1 Like

Present and alert!

If your liver could talk…wacha tu!!!

1 Like

Present,Uwesmake kuja unisaidie kubadilisha nairas,naskia wa naijas wanakuamga pale the other place nyuma ya nyama villa

awake…listening to the rain…

1 Like

REGGE squad meria Mata aliniambia umekuwa ukisaka x6 yangu tangu nikuite watchman sigwes. But btw najua boy wangu hudeal na nairas clean.

2 Likes

hii mvua imeanza na nko kwa wenyewe sijui nitafika kwangu aje

1 Like

[ATTACH=full]40988[/ATTACH]

12 Likes

GILBEYS ukieka ndimu bana ni juice . Sweeet .

Wacha nikienda home bibi aniletee kofi kama ule atheist atajua Athens iko wapi.

[ATTACH=full]40987[/ATTACH]

Oa NGOMBE hii DO1

Omwami siwes kutafuta na ninakujua,met you last year but one drips bungoma through our common friend,hio merc compressor najua mwenye,cheza chini.

Hehehe CID klist ni @Ice_Cube pekee

1 Like

ntapata wapi hii T-shirt?

Its bed time for me so baadaye watu wangu!.. tutazidi kesho…

1 Like

Kumbe ndio sababu NG’OMBE zingine zinakuja kufungua Usiku Sacco… Karibu niseme sitambui mongerel usiku sacco

Checking in.
Pia mimi nataka hio t-shirt

NGOMBE mungich kwani nani amefungua hii sako Ama umezeeka macho imepotea

2 Likes

Nisha kamua hii mzoga kitambo shot moja.:D:D
[ATTACH=full]40991[/ATTACH]

2 Likes

hekaya bila mbisha haikubaliki anko

2 Likes

sharing is caring

1 Like