Usiku Sacco

Hi guys,

Whatsup? am kinda horny tonite…

2 Likes

NGOMBE MZEE WEWE

1 Like

wewe… tupatane Harris

HEHEHHEHE NIKO HAPA CUBANO COME NIKUKISS

Cubano ilishabeat

TUNAIREVAMP , KUJA NIKUDEHORN

1 Like

am on my way

@Lola hebu anza kula izo pinapple ziko kwa fridge nakuja mbio…l sort u out :slight_smile:

1 Like

WACHA UFALA BANA ASHAKUBALI ANA KUOM

haha umechelewa wapi?

Battling a terrible flu and headache. Hope I feel better soon.

1 Like

nimefika hebu fungua mlango :slight_smile:

quick recovery… drink lots of water preferably lemon water. plus you can buy celestamine tabs. that how I deal with flu

1 Like

sawa babe… nimekumiss sana

:D:D:D watu wa usiku sacco kujeni hapa!!!

1 Like

nimekumiss sana pia…na hii nite dress umevaa waaaaah sexy A.F your body inaweza ganya msee wa boda boda amwage gasoline :smiley:

sexual healing playing kwa background…

come seat on my lap lovie

NAWEZA SALIMIA MTOI NA DICK YANGU B4 AZALIWE

wow babe I like the way you hold me…

NGOMBE MZEE WEWE

paka mzee wewe

1 Like