Usiku Sacco

Big up @admin for this great kijiji we call home. It always shocks me but leo nimepata heart attack.
Hebu ata wewe jaza register leo.
Na team usiku sacco twendeni job.
Ebu sema why you keep on logging in here.
D. O. 1 fungulia bukusu shepard.
Nilikua mchana sacco nikafukuzwa

2 Likes

Present Sir nimekimbia nyumbani Dada wangu aliaga dunia last week on Wednesday tunazika sato, sahii na nyemelea bibi nijivinjari anasema amechoka, stupid woman, usingizi imepotea wacha Usiku Sacco ini console.

HEHEHEHE ORIENA PAPA NIMELAND NA SHEPARD BY MY SIDE BUT AMEBAKI NJE NA @Gathuria Muhu , WAPI DO1 NA PURR

2 Likes

ata nimi leo iko. kari kii?
siko mlevi sana.
isipikuwa ni venye watu husahau tulianza hii kitu na lola back in klist.
fala kumi na mbili ni witnesd

1 Like

You wake up in a forest.

Your head feels groggy and a sharp pain shoots in your skull as you try to lift it. After struggling a bit, you finally manage to stand up.

It is dark, but you can tell it is day from the wisps of light filtering through the canopy. You look around and see two paths, one is headed East and the other to the North.

  1. Take Eastern path

  2. Take Northern path

Pole sana boss kwa msiba.
Kwetu ni taboo kunyemelea pipi au mtu yeyote kama hatujazika. Lakini vichana wa siku hizi pana tambua hio.
Pole once again MHSRIP

Hehehe. Present. Watching cartoon inaitwo Beep Beep.

1 Like

Spent a lot of time awake because of work and school, now my sleep rhythm is furked and I am becoming an insomniac. And melatonin isn’t working.

1 Like

Mimi Niko nangoja kuona Arsenal wakikamuliwo…
Kodi? Check!

Road Runner na Wile E Cayote ama?

3 Likes

jipe moyo @pamba, mema yako njiani.
atharois, pia mie nko kwa mix!

1 Like

Leo niko mtwapa.hoping to eat a digo tonight

2 Likes

Omwami unajuwa mama anakaa county akichunga Kuku zangu Sasa nikutembea huko baada ya mwezi lazima nishughulike, the thiryst is real.

1 Like

Chai iko hapo Na thermos kumi. Nimejiwekelea. I’m out.

2 Likes

pole bro.
god reaps what he sowed. take heart
as for the stupid woman letea yeye bibi ya pili.

2 Likes

Naona nikirudisha okuyu, hii kienyeji kando yangu itafanya niwe fisi tena.

2 Likes

The voyager cruise ship by night.
Its blazing in all its glory.
[ATTACH=full]23663[/ATTACH]

10 Likes

kama iko vifaranga apana rudisha.
tafutilia ingine tu iwache maringo

1 Like

@Nefertities wish you were here to see this amazing sight.

Wtf! You live next to the beach?

1 Like