usiku sacco

maze hii baridi imesidi.
wacha nkalalishe makei.
kina @Eng’iti night run pole pole

sacco is open

Tiredness and insomnia are practically having a trial on me.

kuja ukunywe tuska moja momo1

Screw Nairobi water

Hayeeh! tupo nipo wapo hapo mumo humo

23:33 it was a veery slow day in the village

Would trade that baridi anytime for the heat that we are encountering at moment. Joto sana. o_O

https://www.youtube.com/watch?v=7lczIvGBaY0

Nasukuma na hii drop leaf riddim kiasi.

@culture alienda wapi. nimepata story ingine muoto inatrend kule KMDU. ama nifungue tu salon?

Mie nashukuru mungu, should have been dead long time ago.
Life is short my friens, live every minute as if it’s your last.

Wrink

Apana tambua water problems huku suburbs

@Gio ndiye anacomplain hajaoga Leo.

Fungua tu.

Hapo naye ni ukweli Elder Tasteman. Kama sio Polisi, ni Kanju, kama sio KU students ni madaktari…sana sana polisi… mola apokee shukrani zako…

Rudishia Elder Tasteman title yake bwana. Kwani next title inakuja after how many likes na comments?

Ikifika hapo Hua naita @Jazzman

Kunywa maji ya borehole pole pole NV.

Nimefungua late night salon
https://www.kenyatalk.com/index.php?threads/udaku-sacco-salon-iko-wazi.50737/

Stage after village sponsor mtu anaweza jipatia custom title.
Mambo ya titles we all agreed na tukafunga chapter yake, hakuna haja ya kuanza vita tena kwa kijiji