Usiku Sacco

Hehehe…
Kwanza wewe ujue Atmin akikuona tu hivi anafinya slow motion, lakini uwanja ni wa wanakijiji wenzangu sasa…

Imagine. I think the ktalk gods hawanipendi haki. Wasiponigeuzia direction…

Kabisa…Kidogo kidogo hujaza kibaba…

Ngojeni tu hivyo Yule Karis Black amalize kufast arudi kudeal na nyinyi.

Nikiendanga

Congratulations @123tokambio

Pole mzee ni engineer alinichocha-

keyf

Ebu sponsor sisi Maziwa

Ama kaUnga ka sembe…hehehe

Niambie mokuna

Niko poa sana

Mwanaume hakuangi poa
Maisha ni Rko na masuplex kila pande

Mokuna yaa io mombatha hijakufanya uoge? :rolleyes:

[ATTACH=full]104140[/ATTACH]
Leo nimeoga Naya chumvi niko fresh kabisa for the month