Usiku sacco

Arsenali imeshinda, @Adeudeu amepatikana SGR has been sabotaged, What a day?
Ebu mark register na ukiona @Fala 12 Mwambie areport head office in the morning aregeshe funguo.
Teabagging going on in malindi.
Mbisha ziko telekram ya unko

First!..hehe leo nimekuwa wa kwanza! Nice!

Fala aregeshe kifunguo. I second that. @Meria Mata did you see who had the key yesterday? Seriously?

Abomination

Lol! You are just like that last drop of a pee session, ain’t ya.

Present and ready for deployment

.

Hadi nikamiss a certain buddy of mine ako deployment :frowning: gd nyte online fam

Chonjo lakini tipsy,arsenal okombe.

Welcome back musubcounty, Monday takua waithaka God willing

Lazima kuwe na Libation!

Waah
Hebu ingia citizen TV.
Reegae kuruka.
Need more mugoks
Wapi @It’s Le Scumbag

Mecho iko na uzito .

@introvert tunategea hiyo caricature ya @Adeudeu ndani ya SGR akitekeleza mnyambuliko wa vitenzi …
Hayeeh!!

Did you mean this

https://www.youtube.com/watch?v=Pfoi-cye26c

hio panya seal @Kilo itaoa wewe lini,?

Kojoa ulale

Shemeji vipi?

vile Mimi ni mjajez wacha nipige lap naweza patana na imejitupa nipate mamboco

Kuna ngombe ingine ilisema eti imeua usiku sacco ya ktalk,
Kwa ndoto zake, kumaaninayeye, SSP @pamba na Bae wake walikua founder founder members wa hii sacco in Klost, wengine wote ni copycats,
Usiku sacco live strong