Usiku sacco

Earlier today there was a scramble for unga ngano.
System ya majambaz style, it was all gone in seconds.

2 Likes

Wacha tu kuna boy amebeba hiyo ngunia kama ni mkate. Mwingine anaweka ngunia tatu kwa bike na bado itawabeba pia.

2 Likes

tunaendelea 2240

hapa ndio tunatick rejesta? Present

Hehehe, ukitick unabeba bandari moja ya unga

1 Like

arsenal inakamuriwo…

Aii, na bale vile inakuanga msito. Yani mtu mzima anakimbia na 24kg ni kama amebeba nyama kilo moja. Huku mm squatting na 15kg inanilemea.

Suppose the energy was directed to work!

I hope the accident was not serious.

1 Like

Kuna watu hawajaonja chapo miaka 5. Leo zitapikwa zile nono nono bila ladha…:D:D:D:D

1 Like

[ATTACH=full]93523[/ATTACH]two for the road. Niko uchunguzi.

5 Likes

Wee, hii ni 4.7% na wenzako siku hizi wanaapa na 7%.

2 Likes

Hata Haina shikilia ng’anya competition.

1 Like

23:24 hrs, Dopamine…

00:42hrs Susutan Time.

1.11 AM awake

0207 hrs East Africa Susutan Time

1 Like

Present 3.16 7% si ilinilemea siku ingine nimejaribu kutoa lock hio drink haitoboi sales

1 Like

3:50am present

natomba bibi

1 Like

Doe she really enjoy at this time ?

she is on leave

1 Like