Usiku Sacco - Boychild Edishen

hii ntapata wapi my deer ?

:D:D:D:D:D:D , nyonya mkwaju .

Hizo raw unamwagia vinegar kiasi ama…aint no pro on culinary arts though

Anko leo naona ukienda kwa khupipi ukiwa virgin :smiley:

Nimefika huku naona Radual na Chris darling wako area…how do people pretend to domesticate some kungurus like Radul?

Mbisha asubuhi…

Radul na hio sura yake akitoa nguo siwes mbao .

Unakula sura :eek:

We’re in 100% agreement!

anko siwezi jua uliza watu wa mogoka . cc @culture :D:D

:D:D:D
Truth be told, I’ve pulled this stunt on my boys.
Shait.

Kumbe wewe ni mzee hivyo!

hehe uwesmakende wants you to be a momo. Its a long game.

madame wote wa muthurwa walikuwa huku

…Respond with this

"Momoche ng’ala chechan.

:D:D:D:D:D:D

kuj

kuja mirangiine,huku ni chai tu na ile kikombe ya mabati

Hehe kiasi, piga hii hesabu, cleared 4th form 98,1st born 99ako anaenda form three, second born 2004,class eight, 3th born 2005, class seven…

hadi seven kids, happy mashujaa day young man.

That is awesome.
Happy mashujaas to you and your family.Baraka tele.

Bear in mind 3/4 of my kids are from shiny land, God bless my in-laws, happy mashujaa day the horny one.

Very interesting… 3/3 of mine are not mungikis .:slight_smile: