Ushawai Checki Ex Wako Hivi, Alafu Ukajiuliza Ulikuwa Unafikiria nn

Ulikuwa unafikiria nini ku-date meffi kama hio.

Well leo morning my ninja who is a chief of staff at J&J Inc (mnamjua) amefanya upelelezi akachambua ma ex. Manze si msee amefanya nikafikiria mbali. What was I doing with this ghasia manze? What was I thinking…more after the commercial break
[ATTACH=full]222176[/ATTACH]
Galdem ni zile ghasia kutojali na maisha. She is cute but tabia zake ni za uchokosh banae. This is a person mnaingia na yeye super market vizuri tuu. Mnanua vitu mnataka mnatoka. Mkifika nje mwoman anafungua bag yake anakushow vitu amesanya kwa ile supa . Vitu kama whisky expensive, perfumes na hata dish banae.

Alafu uku mtu akishikwa ameiba na mlikuwa nayeye u are considered an accomplice…kesi baadaye.

Mwoman pia ni mlevi kuruka alafu ajijali. Imagine mnawasha na yeye kwa park anaskia kunyora anakupea jacket yake umfunike view alafu anainama ananyora…SMH.

Anyway huyo bwoy wangu chief of staff bado anachambua more about her latest activities. Will let u know. Ghasia

Naskia tu ku…
[ATTACH=full]222179[/ATTACH]
…hi thread

:D:D:D…nimecheka banae! Anyway! panya mtu husahau Ex vile tulisahau titi za mama.

Hii maji ni tamu sana

Niaje robocop

nilikuwa nimesha sahau…ni huyu msee amenipea flash backs

Fiti sana impure,ulitoka Germany?

Kitambo sana. Umeanza kukula miraa Moyale ama ulirudi

Huku sitoki niwachie wajuku wa king Solomon nani?

@Panyaste acha nkuulize, kwa hivo hata ile adidas yako juu chini ni huyu ex wako mnyanye alikuchotea pale super?
ION, you attract who you are … ukiwa chokoste ata nguna wako atakuwa tu chokoro mapipa

jamaa ya abibas you should never allow shoplifting by a woman. it is a basic female instinct but should never be entertained.

saa ingine unaangushaga kijiji,but issokey…moving on swiftly

Wewe nguruwe, kwani wewe unibebaje

She used to do it bila mimi kujua alafu ananionyesha after tushatoka…nikim onya anasema it’s the last time kumbe wapi. She would stop for a while unafikiri ame change…weuh next unapata ameiba place hauwezi imagine

aje . kiaje ghasia

kwani uliamua haurudi istafrika?..well kenya,since uko anyway but you know what i mean

wacha kurogota vitu mapipani,umeambiwa,you attract who you are na rotto tank hapo juu,hukujionea huruma iyo time babaa?

Hii thread haitusaidii na kitu.

my fucking ribs :D:D:D:D

banae! how is Deutschland?

Hii ni kama ile thread yako ya kuwatch Nigerian movie na mboch.
Hehehe.

Mbaff